International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Saturday, November 28, 2009

EID MUBARAK

6 comments:

Candy1 said...

Mmh, huku (UK) wamesherehekea Eid jana na most of the places then wengine wanasherehekea leo including Tanzania. Sielewi haya mambo ila how does it work out?..Just curious...

Mzee wa Changamoto said...

Just take as they come my dear. As long as they're not on your way then "keep on moving"
Just remember that "if it's not broken, don't fix it"
Ukipata day off Ijumaa then Good for you maana utakuwa umeunganisha na weekend.
Hahahahaaaaa

Anga la michezo said...

Kaka nami ninakutakia Eid njema kila la kheri kwa lililo jema kwake Allah katika siku nzuri kama hii.

Yasinta Ngonyani said...

Kheri Eid. Hivi ni Id El Haji au Eid Mubarak? ni swali tu ambalo limefumuka kichwani mwangu.

Born 2 Suffer said...

Asante mzee wa changamoto sisi Eid yetu ilikua jana ijumaa alkini Bongo naona ni leo jumamosi sijui kwa nini, nawatakia wote Eid njema.

mumyhery said...

Ahsante sana na wewe pia