International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Monday, June 13, 2011

Ndio sayansi hiyo. Moyo na Mifupa inatengenezwa maabara

Moyo na mifupa vinatengenezwa maabara.
TAZAMA

4 comments:

Goodman Manyanya Phiri said...

Naam ! Naam Naam, Mkuu!!

Lakini mimi mifupa yangu ikizeeka na moyo kuishiwa nanguvu sitapokea kutoka kutoka maabara hiyo samahani!

emu-three said...

Duu hii kali ...!

Swahili na Waswahili said...

Mweh yaduniani ni mengi!!!!!

Candy1 said...

Tuendelee kuona miaka inavyozidi kwenda binadamu atafikiria "kutengeneza" nini...or actually maybe bringing the dead back to life?