International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Sunday, August 2, 2009

Give Thanks and Praises....THANK YOU LORD by Rebecca Malope

Asante ya wimbo imwendee "fundi mitambo" Da Subi

JUMAPILI NJEMA

7 comments:

Fadhy Mtanga said...

Ahsante sana kwako pia kwa midundo motomoto.

Nicky Mwangoka said...

Asante kwa matashi mema ya Jumapili. Nimependa sala na picha hiyo.Nawe uwe na Jumapili njema

Yasinta Ngonyani said...

Nami nakutakia J2 njema wewe na familia yako.Amina.

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

amina

chib said...

Umeweka picha yako ya zamani au ni mdogo wako :-)

Mzee wa Changamoto said...

Asanteni waungwana.
Chib. Ninaelekwa kukumbuka siku yangu ya kuzaliwa. Kwa hiyo katika kusakasaka kumbukumbu nikakutana na picha zangu za muongo na zaidi. Nikaamua kuikumbuka hiyo.
Huyo ni mimi miaka kama 13 iliyopita. Lol
Asante kwa uchunguzi na asanteni nyote kwa kuwa nami barazani

bambataa said...

kaka hapo ulinigusa sana nmpenda sana rebeka tuko pamoja