International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Friday, May 13, 2011

Duh!!!!

Baada ya BLOGGER kwenda halijojo kwa muda, naona imerejea, ile post kadhaa zimewekwa DRAFT na haziingii hata ninapojaribu kuzi-post tena.
Wamesema wanashughulikia na zote zitarejea.
POLENI KWA KUKOSA "UHONDO"

3 comments:

Subi said...

Pole kwa usumbufu.
Wamekumbwa na tatizo tangu juzi, walikuwa wanajaribu kufanya marekebisho kwa kupitia pia blogu zao kuona kama mambo sawa lakini ilishindikana kwa wakati huo, blogu zao zikarudia kuchapisha 'posts' za zamani. Natumai watafanikiwa kuondoa-bug hiyo.

Mcharia said...

Subira huvuta kheri kaka.

SIMON KITURURU said...

Tupo tunasubiria uhondo hapa !
Sijui kijiwe hiki nacho kimewekewa limbwata? Maana wengine tumenasa!:-(