International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Tuesday, March 6, 2012

Phanuel Ligate katika "Ana kwa ana ya Vijimambo Blog."

Hivi karibuni, blogger mwenzetu Luke Joe wa VIJIMAMBO alifanya mahojiano na Ndg Phanuel Ligate katika utaratibu wake mpya wa kutambulisha wadau mbalimbali waTanzania wanaofanya shughuli mbalimbali hapa Marekani.
Hapa anaeleza mambo mbalimbali kuanzia historia ya maisha yake mpaka shughuli zake zfanyazo hapa Marekani.
Pia ana ushauri.....
Karibu uungane naye

2 comments:

Unknown said...

Mzee wa Changamoto,

Asante sana kwa kutuletea mzungumzo ya ndugu Ligate.....nimejifunza mengi toka kwake. Je ni kwa vipi naweza wasiliana naye kwa e mail..? Ndio naweka makazi Marekani ushauri wake wa wa real estate nauhitaji.

Nduguyo U.Musokwa "orbi" au umusokwa@yahoo.com

Mzee wa Changamoto said...

Ndugu yangu Musokwa.
Heshima yako. Nafurahi kusikia umenufaika na maelezo ya Kaka Ligate.
Mawasiliano yake ni
Simu
240-605-1870
Barua pepe ni
ppligate@gmail.com

Baraka kwako ndugu