International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Saturday, November 21, 2009

SCHOLARSHIP FORUM

Napenda kuwatangazia ndugu wadau wote kuhusu maboresho niliyoweka katika mtandao kuhusiana na mambo ya scholarships. Nimeanzisha SCHOLARSHIP FORUM ambayo ni http://www.scholarshipnetwork.ning.com/ Hii ukijiunga itakusaidia kupata updates za kila scholarship info ninayoiweka katika link hiyo. Kila tangazo la scholarship niki-post hapo utapata e-mail kukujulisha.

Pia blog http://www.makulilo.blogspot.com/ nayo itaendelea kuwa hewani kama kawaida.

Mdau
MAKULILO, Jr.
San Diego, CA

No comments: