International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Tuesday, June 1, 2010

ADIMIKO

Amani, Heshima na Upendo kwenu waungwana.
Kwa wiki tano zijazo niko kwenye pilika m'bano kiasi. Ratiba yangu inaonekana itakuwa imebana saana na sina hakika kama ntaweza kuugawa vema muda wangu katika pilika za maisha na mchakato wa kuelisha nikielimishwa hapa "barazani".
Nasaka maisha kidoogo na ntaadimika kwa muda.
Tukingali pamoJAH

12 comments:

Mfalme Mrope said...

Twatambua mkuu. Kila la kheri na nafaka tele. Amen

Fadhy Mtanga said...

Kila la kheri katika muadimiko wako. Baraka tele.

Yasinta Ngonyani said...

Usijali, Kila la kheri na mafanikio mema. Upendo Daima!!

wavuti-nukta77 said...

Asante kwa kutufahamisha. Kila la heri katika unalolifanya. Utuletee zawadi ya habari mpya, motomoto.

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

ukipata pesanyingi tuawane mkuu. AU?

SN said...

All the best mzee. Kazi njema!

Mija Shija Sayi said...

Tuko pamoja kaka.

Albert Paul said...

Kila la heri kaka, pamoja daima.

Anonymous said...

tukopamoja kaka yetu mungu akutangulie kwakila ulifanyalo na akupe mafanikio mema

Candy1 said...

I miss you already :-(

Nuru Shabani said...

Nakutakia mafanikio kaka

SIMON KITURURU said...

Kila la Kheri Mkuu!