International Women's Day

International Women's Day

IMETOSHA

IMETOSHA

KUMRADHI

Kutokana na kubanwa na masomo, mabandiko hayatakuwa kila siku kama awali.
NAWAPENDA



Monday, September 13, 2010

Mmmmmmhhhhhhhh!!!!!!!!!! Hii kali kwelikweli

TAZAMA mwenyewe

6 comments:

Malkiory Matiya said...

Changamoto kwa askari wetu wenye vitambi!

emu-three said...

Hahahah, kweli manake hivi ikitokea vita hawa askrai wetu wataweza `kukrow..'

emu-three said...

Hii ni kwata ya ngapi vileeee! Tuliopitia mujibu wa sheria tunazikumbuka hizo...

Subi said...

Ipo moja ndefu mwanzo-mwisho dk 8 na sekunde kadhaa, bofya hapa uitizame.

chib said...

Kwisha kazi, ha ha haaa

John Mwaipopo said...

hii balaa